มีใครไปฉีดวัคซีนตามที่ลงทะเบียนไว้แต่พยาบาลไม่ให้ฉีดบ้างไหมคะ

กระทู้คำถาม
เราลงทะเบียนฉีดวัคซีนไฟเซอร์อันนี้ไปค่ะ เราอายุ 19 เป็นของกศน เขาบอกว่าไม่จำกัดอายุแต่พอไปถึงต่อคิวกำลังจะฉีด พยาบาลบอกว่าอายุ 19 ต้องฉีดซิโนแวคกับแอสตร้า ถ้าไม่ฉีดสองตัวนี้ก็กลับได้เลย คือเราลงเพราะเป็นไฟเซอร์อ่ะพอไม่ใช่ไฟเซอร์ก็เลยตัดสินใจไม่ฉีด มีใครเจอเหมือนกันบ้างมั้ยคะ แล้วชื่อเราที่ลงทะเบียนไปจะเป็นยังไง
ใส่โค้ด
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่