แฟนเป็นคนหน้าตาไม่ดี คนที่บ้านไม่ยอมรับ

กระทู้คำถาม
เรื่องมันมีอยู่ว่า แฟนของเราหน้าตากลางๆค่ะแต่เป็นคนผิวดำแล้วคนที่บ้านเราก็ไม่ยอมรับแต่เรื่องมันเกิดขึ้นตอนเรายังอยู่มัธยมต้นอยู่เลยค่ะ จนตอนนี้เขาได้กลายเป็นนักเรียนจ่านาวิกโยธินแล้ว เราต้องแอบคุยกับเขาเวลาโทรคุยกัน อะค่ะเพื่อปิดบังครอบครัวเรา เราควรทำยังไงดีค่ะ เราอึดอัดกับคนที่บ้านมากเลยช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่