ตอนเลือกเวลาศัลยกรรม เลือกเป็นมือแรกรึว่ามือสุดท้ายกันครับ

เวลาให้เลือกมีแค่สองเวลาครับ 9.00 และ 18.00
เคยไปทำทั้งสองแบบ
ถ้ามือแรก หมอก็จะแบบเฟรช มีพลังงาน มีสมาธิได้หน่อย แต่เหมือนจะรีบๆทำเวลาให้ทันคิวต่อไป
ถ้ามือสุดท้าย หมอจะมีเวลาให้เราจนถึงหลังคลินิคปิด แต่ตอนเย็นๆดูหมอน่าจะล้าจากทั้งวันกลัวฝีมือแกตก

ตอนเลือกเวลาศัลยกรรมที่แบบต้องจดจ่อกับใบหน้าเราจริงๆ เลือกเป็นมือแรกรึว่ามือสุดท้ายกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่