เราชอบแซะแฟนคะ ชอบระแวงแฟน ระแวงไปหมด

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่าแฟนเราอ่ะ เมื่อก่อนเขาคุยหลายคน คุยเป็น 10กว่าคน  แล้วแบบเราจับได้ไงเรารับไม่ได้ เราก็เลยออกมา เราเลิกกันได้ 1 เดือน เขากลับมาขอคืนดี แล้วแบบทำทุกอยากเพื่อที่จะให้เรากลับไป เขาบอกว่าไม่มีใครดีเท่าเรา เขาคุยหลายคนแต่คนพวกนั้นเหมือนไม่เห็นค่า คุยไปก็ไร้ค่า เขาเลยกลับมาอ้อนวอนขอคืนดีเรา  ทุกคนคิดว่าเราจะกลับไปมั้ย *ใช่ค่ะเรากลับไปวนลูปเหมือนเดิม กลับไปอยู่จุดๆเดิม ที่อะไรก็เหมือนเดิม แต่เราก็ไม่รู้นะว่าเขาคุยกับคนอื่นหรือป่าว เขาบอกว่าเขาไม่ทำแบบนั้นอีกแล้ว แล้วเราจะเชื่อใจได้กี่% แล้วอีกอย่างเขาไปไหนหรือทำอะไร เราก็ระแวง ขนาดเราอยู่ด้วยกันเราก็แซะ เราพยายามที่จะไม่แซะแล้ว แต่เราทำไม่ได้ ถามว่าเรารักเขามั้ย เราก็รัก ถามว่าเราเลิกกับเขาได้มั้ย เราก็สามารถเลิกได้ แต่ใช่กว่าจะปรับตัวเข้ากันอีกครั้งมันต้องใช้เวลา อยากบอกไรไว้ เราไม่เคยเขื่อใจหรือไว้ใจเขาเลย 🥲🥲🥲🥲🥲
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่