ถ้ากู้ร่วมซื้อรถเราสามารถทำฟรีดาวน์ได้อยู่ไหม

กระทู้คำถาม
พอดีเราเตรียมเงินไว้ไม่ค่อยมากไว้สำหรับค่าโอนค่าจัด
และค่าประกันฯ อยากถามเพื่อนๆว่าถ้าเราจะจัดไฟแนนซ์ฟรีดาวน์สามารถทำได้ไหมคะ เราเครดิตดีค่ะไม่มีประวัติเสียส่งก่อนกำหนดทุกงวดเป็นพนักงานเอกชน กู้ร่วมกับแฟนค่ะ เป็นรถมือสอง ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
รถบางรุ่นเดี๋ยวนี้ทางโชว์รูมมีซับดาวน์ให้ลูกค้า ลูกค้าออกเงินเท่านี้ ส่วนที่เหลือโชว์รูมออกให้ก็เท่ากับดาวน์15%แล้ว รถไม่มีกู้ร่วม มีแต่ซื้อค้ำ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่