ยืนทบทวนสิทธิ์ แต่สิทธิ์ก็ยังไม่ขึ้น เยียวยา ม.40 ยืนทบทวนสิทธิ์ถึง31ตุลาคม ของอยุธยา ฉะเชิงเทรา ชลบุรี

กระทู้คำถาม
ของเราลงของอยุธยาไว้ค่ะ แต่จ่ายเงินสบทบเดือนแรกภายในเวลาที่กำหนด 4-24สิงหา64
แต่ไม่ได้ทำสิทธิ์ เราก็ไปยื่นทบทวนสิทธิ์ มาตั้งแต่วันที่30/09/64 แล้วค่ะ จนวันนี้ ยังไม่มีหวังว่าสถานะจะเปลื่ยนเลยค่ะ
ยังคงขึ้นว่าไม่ได้รับสิทธิ์ แบบที่จะมีหวังไหมคะ เราก็มีข้อกำหนดตรงตามที่เขาจะจ่ายเยียวยาให้ แต่เราแค่สมัครไปช่วงขึ้นมากรุงเทพพอดี แต่บ้านเราอยู่อยุธยาค่ะ แค่ขึ้นมาชั่วคราวหาแฟน จะโดนตัดสินไหมคะ ถ้าตอนนี้ไม่ได้อยู่ในเขตอยุธยา และเราก็ทำอาชีพอิสระ ขายของออนไลน์ และประกันตนเองในมาตรา40 วันนี่ก็21ตุลาคมแล้ว เหลือเวลาอีกไม่กี่วันแล้วค่ะ จะ31ตุลา แบบจะมีหวังได้รับสิทธิ์ไหมคะ 
จะพอมีหวังไหมคะ เราหวังว่าจะได้ ในช่วงลำบาก มันก็ยังพอบรรเทาได้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่