อยากทราบว่าที่ เราโดนหักเงินจากบัตร เดบิตร/เครดิตเนี่ยครับ มีเฉพาะในไทยหรอครับตอนนี้ อยากทราบว่า ตปท

อยากทราบว่าที่ เราโดนหักเงินจากบัตร เดบิตร/เครดิตเนี่ยครับ มีเฉพาะในไทยหรอครับตอนนี้  

อยากทราบว่า ตปท เพื่อนๆบ้านเรา โดนรัวๆเหมือนคนไทยบ้างรึยังครับ

กำลังสงสัยว่าถ้าแฮคได้ระดับนี้ น่าจะกวาด ตปทไปบ้างนะครับ ไม่เห็นออกข่าวเลย มีแต่คนไทยที่โดน

กำลังสงสัยว่า โดนเฉพาะคนไทยได้อย่างไร เอาข้อมูลคนไทยมาจากไหน แสดงว่าข้อมูลที่หลุดๆอยู่ในตอนนี้ก็ไม่ได้มาจากไหนไกลเลยสิครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่