อยากขอทุนมหาวิทยาลัยขอนแก่น มีทุนเยอะไหมคะ

กระทู้คำถาม
อยากทราบรายละเอียดค่ะ คือทางบ้านเราบอกไม่มีเงินส่งเรียนเลย แต่เราอยากเรียนที่นี่มากๆไม่รู้จะทำยังไงค่ะ อยากทราบรายละเอียดการขอทุนค่ะ แล้วได้ง่ายไหมคะ ขอคำปรึกษาทีค่ะ จนปัญญาแล้วจริงๆ ไม่คิดเลยว่าจะต้องมาเจอแบบนี้ คนไม่มีเงินแบบหนูมีสิทธิ์เรียนที่นี่ไหมคะ😭 คณะที่จะเข้าค่าเทอมไม่เกิน2หมื่นค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่