รร.แย้มสอาดลาดพร้าวเป็นยังไงบ้างคะ?

กำลังหาข้อมูลโรงเรียนสำหรับลูกเพื่อเข้าเรียนอนุบาล 1 ปี 2565 ค่ะ

ไปดู รร.แย้มสอาดลาดพร้าวมา ใกล้บ้านมาก รร.ดูน่าสนใจ ติดแค่แคบไปนิด

รบกวนคุณพ่อคุณแม่ช่วยแชร์ให้ฟังหน่อยค่ะ ว่าลูกเรียนแล้วดีมั๊ย ทั้งเรื่องภาษาและการสอน รวมถึงการเอาใจใส่ของครูผู้สอน ฯลฯ เนื่องจากไม่ค่อยมีคนรีวิวเกี่ยวกับโรงเรียนนี้เลยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ😊
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่