ผมพูดจริงๆเลยนะ ผมนี้ทึ่ง ชาว3นิ้ว ชาวแดงจริงๆ

กระทู้สนทนา
มันต้องมีมากขนาดไหนครับ สำหรับล็อกอิน ที่เอามาเม้นเล่นๆ ด่าๆ มาด้อยค่าประเทศ  แล้วโดนลบ แบบ ไม่มีหมด    คือถ้าตัวเขาคนเดียว เล่นแบบส่วนตัว  ผมว่าทำไม่ได้ขนาดนี้นะ  นี้มันเยอะมาก มากจนผิดปรกติไปมากเลย   คือเขาเป็นองค์กร ใช่ไหมครับ  เห็นล็อกอินใหม่เอี่ยมมาเล่นแทบทุกวัน  
เขาจำกันยังไงไหวเนีย   ทำงานอะไรกัน  หรือเป็นทีมงานเดียวกับบักจก ด้วย     นี้ถ้าพันทิพ ไม่จัดระเบียบ ไม่อยากจะคิดว่าห้องนี้จะเละแค่ไหน   
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่