อายุ 19 กู้เงินได้ไหม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคน คือเราอยากจะทราบว่า อายุ 19 กู้เงินจากธนาคารไหนได้บ้างค่ะ คือตอนนี้เราต้องหาเงินไปจ่ายค่าเทอม แต่รายรับเราไม่พอเลยแต่ละเดือน เราทำงาน พาร์ทไทม์นะคะ ซึ่งเราต้องหาเงินเลี้ยงครอบครัวคนเดียวเราอยู่กับยาย2คนค่ะ พ่อแม่แยกทางกัน แต่ยังอยากเรียน เหลืออีกแค่เทอมเดียวเราก็จะจบชั้นปวส.แล้วค่ะ รบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่