ครอบครัว

กระทู้คำถาม
เครียดค่ะ กลับมาบ้านไม่เคยมีความสุขเลยต้องมาคอยระแวงว่าพ่อกับแม่จะทะเลาะกันเมื่อไหร่ คืนนี้แม่จะได้นอนมั้ย พ่อจะออกไปกินเหล้ามั้ย แล้วจะกลับมากี่โมง กลับมาแล้วจะตีแม่มั้ย คือเราต้องมาคอยระแวงกับเรื่องพวกนี้ตลอดเวลา ช่วงหลังๆมาเราเหมือนจะเป็นซึมเศร้าแล้วค่ะ เครียดมากนอนไม่ค่อยหลับน้ำหนักลดไปไวมากๆ บ้านควรจะเป็นที่ที่เราอยู่แล้วมีความสุขที่สุด แต่ทำไมตอนนี้กลับเป็นที่ๆอยู่แล้วทุกข์ที่สุด
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่