แอยกินนมเพราะหมออดข้าว4วันเพราะแผลในกะเพาะเราเยอะ อยากรู้เราแอบกินเลือดจะออกเยอะอีกไหม

กระทู้คำถาม
เราเป็นแผลในดะเพาะอาหารแล้วเลือดออกเยอะถึงขั้นค่าความเข้มข้นเลือดเหลือ3ตอนนี้รวมหมอก็อดจ้าวเรามาก็เกือบ5วันแล้วทั้งข้าวทั้งน้ำ น้ำเกลือก็ไม่มห้ เราแอบกินนมไปเพราะเรากิวมากท้องร้องดังมากและสั่นเหมือนผีเข้า เราอยากรู้ว่าเลืดมันจะออกไหม เพราะเราฝืนคำสั่งของหมอ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่