[CR] Physiogel AI Cream ช่วยเรื่องผด ผื่น แดงคันแพ้ง่าย

กระทู้รีวิว
ผิวแห้งจะรัก ผิวมันจะแลดูสุภาพดีขึ้น 

ตัวนี้ #rosacea ผิวแดง ผิวชอบมีผดผื่นคัน แพ้ง่าย ต้องลองค่ะ เขามีเทคโนโลยีเฉพาะที่ช่วยเรื่องอาการแดงคันได้ดีมากกกกกกก โดยเฉพาะช่วงนี้ที่ต้องใส่หน้ากากตลอดเวลา (ไม่จำเป็นอย่าออกจากบ้านดีกว่าค่ะ) 

ส่วนผสมน้องเค้านอกจากจะช่วยเรื่องอาการแดงคันแล้ว ยังใส่ตัวบำรุงชั้นผิว และยังมีตัวเคลือบผิวที่ดีมาด้วย ถือว่าครบถ้วนจบในตัวเดียวเลยค่ะ 
ที่ชอบตัวนี้มากเพราะว่าเวลานอนตะแคง ครีมติดหมอนไปบางส่วน น่าแปลกว่าลองแตะๆผิวตอนเช้ายังมีครีมเคลือบอยู่บางๆเลยค่ะ ส่วนผสมเขาทำมาดีจริงๆ 
ยิ่งเอาไว้ใช้กับ vit a ผิวจขพ.เลิฟมากค่ะ

สำหรับอาการแดงของจขพ.ดีขึ้น 40% ค่ะ ปกติจะมีอาการคันในบริเวณที่แดง หัวคิ้ว หน้าแก้ม โหนกแก้ม คาง จมูก อาการคันก็หายไปเลย 95% ถือว่าทำได้ในระดับที่ใช้ต่อเนื่องแฮปปี้แน่นอนค่ะ 

ซื้อต่อค่ะ ไม่มีสปอนนะคะ ซื้อเองจ่ายเองเลยจ้า

(แต่ก็ยังสู้ pyunkang yul ไม่ได้นะคะ พอดีใช้นานแล้ว อยากรีวิวให้ได้ดูเป็นทางเลือกค่า)

ชื่อสินค้า:   Physiogel AI Cream
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่