ชอบคนอาหรับคนหนึ่งค่ะ อยากรู้ว่าเขาชอบเรารึป่าว

กระทู้คำถาม
มีคนอาหรับคนหนึ่งค่ะไปได้มาจากแอบ hellotalk ค่ะ พอได้ igมาก็คุยค่ะได้ประมาณ2อาทิตย์ เกือบ3อาทิตย์ละค่ะ เราหยอดเขาหลายรอบมาก ทั้งลงสตอรี่จีบ เเต่เขาก็ยังไม่รู้ตัวสักที ว่าเราชอบ หรือเราต้องคุยไปก่อนถึงเขาจะรู้ เเต่เขาเป็นคนค่อนข้างตอบเเชทช้ามาก ช่วงนี้เขาออนนะคะ เเต่เขาไม่ค่อยทักมา เราเลยลองส่องigเขาดูเขาพึ่งติดตามผู้หญิงคนหนึ่งมาใหม่ค่ะ คือนี้ไม่รู้ว่าคนคุยรึป่าว เขาคุยกับเราคนเดียวรึป่าว เพราะเราคุยกับเขาเเค่คนเดียวค่ะอยากซื่อสัตว์เเหละ ตอนนี้เลยอยากจะรู้ว่า ควรบอกเขาว่าเราชอบเลยดีมั้ย อาจจะอธิบายงงๆนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่