อยากสอบถามเรื่องว่าค่ายเน็ตมือถือไหนแรงคะ? แถวพัฒนาการ38

กระทู้คำถาม
พอดีว่าอยู่แถวพัฒนาการ38 แต่ไม่รู้ว่าค่ายไหนแรงบ้าง คือใช้ทรูอยู่ พออยู่นอกหอก็โอเคอยู่นะคะ พอเข้าหอแถวซอยนี้คือเน็ตหายไปเลย หอเองก็ไม่ให้ติดไวไฟ แต่ถ้าเป็นไปได้ก็อยากจะสอบถามด้วยค่ะว่าพอจะมีเน็ตมือถือไหนแรงพอที่จะไลฟ์สตรีมเป็นวิดิโอด้วยไหมในบริเวณแถวนี้น่ะค่ะ หรือถ้าจะลองใช้เป็นพ็อกเกทwifiจะดีไหมคะ 

ลองตั้งกระทู้ครั้งแรกหากผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่