ระบบใน กยศ ขึ้นกู้เกินหลักสูตร ทั้งที่เราไม่ได้กู้เกิน เรากำลังจะกู้เป็นปีที่4

กระทู้คำถาม
ทั้งนี้เราติดต่อทางมหาลัยไป ทางมหาลัยไม่ให้ปรึกษาอะไรเลย บอกให้ยื่นไปตามในระบบ อาจจะผิดพลาดเรื่องการใส่ปีตอนแรก ก็ให้ยื่นไปแล้วรอพิจารณากู้เกินหลักสูตรเอา คือเราไม่ได้กู้เกินหลักสูตรเลย มันไม่มีวิธีแก้ไขหรือดำเนินการเลยหรอคะ เราต้องมาเสี่ยงรอพิจารณา ด้วยหรอคะ คือเราทำเรื่องมา1เดือนแล้วยังเวียบกริบเลย เลยอยากสอบถามว่าจะติดต่อทางไหนให้ช่วยแนะนำเรื่องนี้ได้บ้างคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่