แบบนี้จะเสี่ยงตั้งครรภ์ไหมคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ
คือเรามีปจด.ครั้งล่าสุดเมื่อเดือนสิงหา 64 มา2รอบ ปจด.มาประมาณต้นเดือนรอบ1และมารอบ2 ประมาณใกล้ๆสิ้นเดือนของสิงหา แต่ก็เป็นปจด.ลากยาวจนถึงประมาณวันที่4 5 ของเดือนกันยา 64 แล้วหยุดหายไปแล้วประมาณวันที่27 กันยา มีพสพ.กับแฟน แบบไม่ได้ป้องกัน+ปล่อยใน และไม่ได้ทานยาคุมฉุกเฉิกร่วมด้วยค่ะ วันที่28 29 30 1ตุลา คือเริ่มมีอาการคัดเต้านม ฉี่บ่อย ท้องอืดมาก ปวดท้องเสียดๆตอดๆท้องน้อย หิวบ่อยมาก เวลาทานอาหารเข้าไปพักสักรู้สึกคลื่นไส้จะอ๊วกออกมา อารมณ์หงุดหงิด สิวขึ้น ร้อนๆหนาวๆเป็นบางครั้งค่ะ แต่พอตกกลางคืนของวันที่2ตุลา รู้สึกปวดท้องน้อยมาก และมีเลือดไหลออกมาสำหรับคาดว่าน่าจะเป็นปจด.มามั้ง หรือเป็นเลือดอะไร เลยอยากจะถามทุกคนที่เข้าดูหรือเข้ามาอ่านกระทู้นี่ เป็นกรณีแบบนี้มีโอกาสเสี่ยงท้องไหม และควรจะตรวจการตั้งครรภ์ไหมคะ ขอบคุณค่ะ🙏 
#ส่วนตัวอยากเป็นปจด.ไม่ตรงรอบและไม่สม่ำเสมอด้วย และอยากมีนีองมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่