ขอเล่าอย่างละเอียดนะคะเพราะกังวลมาก

กระทู้คำถาม
เคยมีลูกมาแล้ว1คนฉีดยาคุมแบบ3เดือนได้ประมาณ7เข็ม ระยะเวลาที่ฉีดยาคุมประจำเดือนไม่มาหลายเดือน เลยเลิกฉีดประจำเดือนก็มาเลย มาทุกๆเดือนได้หลายเดือนแล้วค่ะ แต่ล่าสุดเดือนสิงหานี้ประจำมาวันที่26-30 พอเข้าเดือนกันยาประจำเดือนไม่มาครบ7วันแล้ว เลยลองตรวจตอนประจำเดือนขาด2วันขึ้นขีดเดียว เว้นมาตอน7วันของวันนี้ตรวจตอนเช้าก็ขึ้นขีดเดียว แบบนี้มีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ กังวลมากเลยค่ะหรือเป็นเพราะสาเหตุอื่น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่