คุณจะงอนมั้ย

กระทู้คำถาม
แฟนผมเคยทำงานCP management team ที่เขาใหญ่ ทำงานเป็นกลุ่มกันอยู่กันตลอดกับเพื่อนร่วมงานผู้ชายตลอด2ปี 24ชม. ทุกวัน สนิทกันมากกก จนแฟนออกจาก CP มาเพื่อนร่วมงานคนนี้มาบอกชอบ แต่ตอนนั้นแฟนผมบอกไม่รับรัก แต่หลังจากนั้นก็คุยกันมาตลอด คุยกันทุกวัน จนกระทั้งมารู้จักกับผม ผมไม่ชอบที่เค้าคุยกับเพื่อนผู้ชายคนนี้ อาทิตย์ละครั้ง ที่บ่อยขนาดนี้

จนเรื่องมาถึงเมื่อวาน แฟนป่วย ผมโทรหาแฟน (ทั้งวันก็โทรคุยกัน) คุยกันได้2นาที เค้าบอกเพลีย ผมถามเพลียเป็นไร แฟนบอกพึ่งคุยกับเพื่อนคนนี้มา40นาที แล้วมาบอกเราเพลีย แล้วแฟนเราก็บอกว่า เค้าบอกเพื่อนเค้าว่าเพลีย แล้วรีบมารับสายเรา

คำถามคือจะให้ผมรู้สึกยังไงหรอครับ

แล้วมาโกรธข้ามวันค้ามคืนว่าผมงอนงี่เง่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่