ระหว่างเล่นเทรดกับฉีดโบท็อก เลือกอะไรดีคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ
พอดีเราได้ค่าขนมจากที่บ้านมาประมาณ5,000บาท แล้วคิดมานานแล้วว่าอยากเล่นหุ้น ศึกษาหาข้อมูลมาอยู่เล็กน้อย ที่บ้านมีพี่ชาย กับเพื่อนสนิทเราก็เล่นออยู่ แล้วคิดว่าน่าจะต่อยอดเพิ่มขึ้นด้วย อาจจะมารวมกับเงินประจำ คิดว่าสถานการณ์ตอนนี้จะต่อยอดได้เยอะอยู่ค่ะ
ส่วนอีกใจนึงคืออยากฉีดโบท็อก อยากฉีดมานานแล้วคิดมานานมากตั้งแต่ต้นปี แต่ติดคลินิกปิดค่ะ ตอนนี้คลินิกก์เปิดแล้วเลยอยากฉีดมาก อยากหน้าเรียว เพราะเรากรามใหญ่มากอะตั้งแต่เด็กๆแล้ว เลยคิดไม่ถูกว่าจะยังงไงดี อีกอย่างอยากฉีดให้มันจบๆเพราะใกล้วันเกิดด้วย อยากดูดีขึ้น
กลัวเล่นเทรดแล้วตังจะหายไหม หรือว่าถ้าฉีดโบท็อกก็จะอยู่ได้6เดือนน จะต้องเติมอีก คือทั้ง2อย่างไม่แน่นอนเลยเลือกไม่ถูกค่ะ 

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
โบท๊อก = 100% สวย

เทรด = xx% กำไร xx% ขาดทุน

เอาของชัวร์สิคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่