เผลอไปหลงรักคนที่ ons ด้วยควรทำไงดี?

กระทู้คำถาม
คือเริ่มเรื่องเลยนะคะ เราเป็นคนที่ชอบ one night เเล้วเราดันไปเจอคนๆนึงในเเอปเเล้วคุยกันเเล้วตกลงเรื่องที่เราจะ one night กัน
          พอวันนั้นวันที่เรานัดเจอกัน ครั้งเเรกที่เห็นเค้า คือ เค้าน่ารักมาก ยิ้มหวาน อารมณ์ดี เป็นคนตลก เราก็เริ่มรู้สึกชอบเค้าในเเบบเค้าที่ไม่เกี่ยวกับ sex เลย ชอบที่เค้าเป็นเเบบนี้
          เอาตรงๆคืออยากได้เค้าคนนี้เป็นเเฟนมากๆเพราะเราชอบเค้าเเต่ก็รู้ว่ามันคงเป็นไปได้อยากมากๆเลยT_T เราควรต้องทำไงต่อไปดีคะเราควรบอกเค้าดีไหมว่าเราชอบเค้า ถ้าเป็นพวกคุณคุณจะบอกมั้ยคะ?

ปล.ตอนนี้ก็ยังคุยกันอยู่นะคะ เค้ายังไม่ได้หายไปไหนอยากจะลองจีบดูเเต่ไม่รู้จะติดมั้ยอุเเงง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่