เบอร์รายเดือนถูกแตะออกจากระบบเพราะค้างค้าชำระมีวิธีแก้มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
คือผมค้างค่าบริการค้างชำระไว้1,361.19บาท และผมพึ่งเห็นข้อความว่ามันจะระงับตอนวันที่17/9/2021และหลังจากนั้นก็โดนตัดสัญญาณ อยากทราบว่าเราจะชำระค่าบริการได้ด้วยวิธีใหนครับและจะกลับไปใช้เบอร์เดิมได้มั้ยผมเคยเห็นผ่านๆในกระทู้เมื่อหลายปีก่อนว่าถ้าถูกตัดออกจากระบบไม่ถึง45วันสามารถกลับมาใช้เบอร์เดิมได้
มีใครพอจะช่วยหาวิธีให้ผมได้มั้ยครับ😅
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่