ใช่ AIS Fiber Esport ลด 50% อยู่ แต่ต้องการใช้แพคเกจ Mesh แต่ AIS ไม่ให้ 50% ต่อ รบกวนค่ายอื่นเข้ามาแนะนำด้วยครับ

กระทู้คำถาม
ปรกติใช้  AIS Fiber Esport ลด 50% แต่มีความจำเป็นใช้ inter ระบบ router แบบ mesh แต่โปร ais mesh 1000/500 เดือน 990.-  AIS เค้าไม่ให้โปร 50% เลยต้องการย้ายค่ายครับ

ค่ายไหนมีโปร internet router mesh ความเร็วสูงๆ แล้วมีโปรย้ายค่ายลด 50% ด้วย ได้รบกวนแนะนำด้วยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่