เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

J&tมีปัญหาที่ออกส่งคือกดหมายเหตุว่าเราไม่รับสายไม่อยู่บ้านแต่ไม่เคยโทรมาเลยจะให้ทำยังไงหรอนี่ค่ะเลข821378598600รีบใช้งาน

กระทู้คำถาม
J&tมีปัญหาที่ออกส่งคือกดหมายเหตุว่าเราไม่รับสายไม่อยู่บ้านแต่ไม่เคยโทรมาเลยจะให้ทำยังไงหรอนี่ค่ะเลข821378598600รีบใช้งานรอมาตั้งนานแล้วค่ะของถึงตั้งแต่วันจันทร์แล้วนี่จะวันศุกร์แล้วยังไงเร่งให้ช่วยด้วยนะคะปกติไม่เป็นแบบบนี้หนิ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่