อยากได้รางวัลนำจับ ต้องติดต่อหน่วยงานไหนครับ

กระทู้คำถาม
ปกติ ก็ชอบส่องหน้าเฟศที่ขายของประดามี ไมว่าจะน้ำหอม ต้นไม้ (มูลค่าสูง) เฟอร์นิเจอร์ ฯลฯ

บ่อยครั้ง ผู้ขาย ไม่ค่อยใส่ใจในการแจ้งราคา ให้ชัดเจน  ทั้งๆ ก็เตือนไปแล้ว

ว่ามีสิทธิโดนล่ารางวัลนำจับได้ 

เราเกิดไอเดีย ว่า อยากจะได้รางวัลนี้บ้าง  (ในช่วงงานหายาก และทำงานอยู่กับบ้าน)

เลยอยากจะทราบว่า จะไปแจ้งเบาะแสนี้ให้กับหน่วยงานไหนครับ   คณะกรรมการคุ้มครองผู้บริโภค หรือ กสทช ครับ  หรือหน่วยงานอื่น

อนึ่ง ทัวร์ลงได้นะครับ แต่กรุณาอย่าหยาบคาย และด่าด้วยเหตุผลนะครับ

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่