ใครเก่งโหราศาสตร์รบกวนด้วยค่ะ^^

กระทู้คำถาม
พอดีมีคนทักเราว่าเป็นคนดวงแตก มันหมายความว่ายังไงหรอคะ?
ดวงของเราประมาณนี้ค่ะ
.
ลัคนามีน อยู่ภพตนุ มีดาวเกตุและดาวเสาร์กุมลัคนา ดาวราหู(ปัตนิ)เล็งลัคนา ดาวมฤตยู (ลาภะ)โยคลัคนา ดาวศุกร์(พันธุ)และดาวพฤหัส(กัมมะ)ฉากกับลัคนา สุดท้ายคือมีดาวจันทร์(สุภะ)ตรีโกณกับลัคนาค่ะ^^

ดาวอาทิตย์(เมษ)เป็นมหาอุจจ์
ดาวอังคาร(เมษ)และดาวพฤหัส(ธนู)เป็นเกษตร
ดาวจันทร์เป็นนิจ(พิจิก)

ดวงประมาณนี้ไม่ทราบว่ามันแย่มากมั้ย หลายคนบอกว่าอาภัพคู่ ปล.ไม่เคยมีแฟนค่ะและก็ไม่ได้รู้สึกขวนขวายด้วย อยู่คนเดียวสบายมาก
แต่พอดีอยากรู้เรื่องอื่นๆค่ะว่ามันแย่มากมั้ย ฝากด้วยนะคะ^^

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่