[SR] จมูกใหม่ ปลอดภัยสวยคุ้ม เทคนิคOPEN ใช้กระดูกอ่อนหลังหู (เลือกดีมีชัย)

กระทู้รีวิว
จมูกใหม่ ปลอดภัยสวยคุ้ม เทคนิคOPEN ใช้กระดูกอ่อนหลังหู (เลือกดีมีชัย)

สวัสดีเพื่อนๆ ชาวพันทิปทุกคนค่ะ วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกของเราเอง  
เราสนใจจะเสริมจมูกตั้งแต่วัยรุ่นแล้วค่ะ(ม.ปลาย/ตอนนี้31) แต่ยังทำไม่ได้เพราะเป็นนักกีฬาต่อสู้ เลยได้แต่เก็บข้อมูทั้งในและต่างประเทศ มาตลอด10กว่าปี นานม๊ากแม๊ 5555555 (แต่มันก็คุ้มค่าการเฝ้ารอเมื่อเราพร้อมมากๆค่ะ) เราเห็นวิวัฒนาการทำจมูกรูปแบบต่างๆมา10กว่าปีอ่ะ 
แล้ววันที่พร้อมก็มาถึง(2020) เราเริ่มปักหมอที่เราอยากจะทำ!! แล้วเข้าไปปรึกษา
เราพอรู้ปัญหาของจมูกเราอยู่แล้ว คือมันเอียง สันเนื้อน้อย ปลายจมูกใหญ่ รูจมูกกว้าง  รู้เลย!! ว่าถ้าทำแบบยัดซิลิโคนเข้าไปเฉยๆคือไม่รอด สันโป๊ะแน่ๆ แถมเอียง1000% ตอนนี้เทคนิค OPEN แพร่หลายแล้ว (มี semi open อีกนะ) แต่เราเลือกเทคนิค OPEN เท่านั้น ซึ่งแพงค่ะ ใช่!! แพง 
           หลักของเราคือ ส่งรูปเข้าไปให้คลีนิคทีเราสนใจ วิเคราะห์และพิจารณา (อยู่ ตจว ค่ะ ไม่สะดวกเข้าไปทุกที่อ่ะ) ซึ่งถ้าที่ไหนให้คำปรึกษาดีและตรงกับที่เราเห็น เราจะนัดเข้าไปให้หมอจับจมูกเลย แต่นั่นแหละค่ะ นักขายประจำคลีนิคหรือแอดมินคือ!! บอกทำได้ค่า ทำเลยโอนมัดจำเลย กรี๊ดดด พักก๊อนนน เราเบรคเลย โชคดีมีเพื่อนเป็นเซลขายพวกยาในส่วนของการศัลยกรรมจมูก นางบอกที่นี่เลยค่ะ ไปเลย คนมาแก้เยอะมากกกกกกก หมอเก่งมาก สโลแกนหมอคือ ไม่สวยไม่ให้กลับบ้าน รู้เลยใช่มั้ยคะ 5555555555 เราจึงเฝ้าเพจหมอตลอดมาดีจริงๆค่ะ รับประกันคือ3ปี เลยตกลงเข้าไปปรึกษาเลย
          ที่เกริ่นมาเยอะ คือเราอยากให้ทุกคนทำจมูกครั้งเดียว แล้วสวย ปลอดภัย คุ้มค่าเงินและเวลาที่เราเสียไปค่ะ 
หลังจากปรึกษา เราโอเคเลย แบบปัง ชั้นจะทำที่นี่!! เราเคาะเลย หมอละเอียดยิบ สิ่งที่หมอพูดคือความจริงมาก โครงสร้างเรา คืออยู่บนความจริงที่ปลอดภัย พอคำนวณราคา5555555555555555555 แม่จ๋า เราหายไปเก็บตังค์เป็นปี ตลอดเวลาเราเฝ้าเพจคลีนิคตลอด ที่อื่นก็ดู ราคาพอกันหมด มีวันนึง คลีนิคเปิดตัวหมอคนใหม่(ที่ผ่านเทรนจากคุณหมอหลักที่เราปรึกษาแล้ว) แล้วราคาถูกกว่า!! เราโอนจองเลย (เทคนิคOPEN ใช้กระอ่อนหลังหู) เราเชื่อใจที่นี่มาก พร้อมมากค่ะ

นี่คือเราก่อนทำจมูก ก็จะแบนๆ บานๆ งุ้มๆ ค่ะ555555555555555

นี่เป็นรูปคร่าวๆก่อนหลังนะคะ ปลายจมูกเชิดขึ้น รูจมูกถูกดึงขึ้น ดูเรียวขึ้นมากค่ะ

นี่คือไอดอลที่ให้หมอดู 

และที่หมอเสกให้ คือยอมแล้วววว ฮืออออ ได้เท่านี้ก็ดีใจมากแล้วเว้อออ  

เราผ่าตัดไม่ใช้ยาสลบนะคะ นอนทำอยู่ 4-5 ชม เลย นี่ขนาดเสริมใหม่นะคะ คุณหมอละเอียดยิบ  แบบยิบม๊ากกกก ไม้บรรทัดวัดกันตรงนั้น ได้ยินคุณหมอคุยกับทีมพยาบาลคือใส่ใจกับจมูกของเรามาก เหนื่อยมากนะคะ เรารู้สึกตัวตลอด แต่ทีมแพทย์เหนื่อยกว่าหลายเท่า ต้องอดทน!!  
****อ้อออ ก่อนผ่าตัดคุณหมอจะแจ้งเรานะคะ ว่ารูจมูกจะไม่เท่ากัน(เคสเรา) เพราะหมอจะปรับแกนทั้งแท่งเลย เราไม่กังวลค่ะ เพราะศึกษามาเยอะ เคสแกนเอียงรูจะจมูกไม่เท่ากันอยู่แล้ว เพราะหมอจะขยับให้จมูกตรง ให้สมมาตรมา เหมือนสูตรคณิตศาสตร์ที่ฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง555555555****
(หมอจะแจ้งทุกอย่างที่จะทำกับจมูกเรา และสิ่งที่จะเกิดขึ้นค่ะ)
          การผ่าตัดที่ยาวนานผ่านไปอย่างสวยงามค่ะ โดนอุดรูจมูกทั้ง2ข้าง24ชม หายใจทางปากกันรัวๆ หมอบอกห้ามหลับนะ 555555555 ก็ได้ค่ะ หนูจะอดทน                                           
มันไม่ช้ำไม่เขียวเลยค่ะ ทั้งๆที่ตอนทำ นึกว่าก่อสร้างตึก50ชั้น 

บวมสุดคือเท่านี้ค่ะ เท่านี้จริงๆ ไม่เขียวไม่ช้ำไม่อะไรเลยค่ะ ปังปุริเย้!!!!!!

ระหว่างนี้ ส่งอาการส่งรูปอัพเดทให้คุณหมอทุกวันนะคะ เช็คกันละเอียดสุดๆ เป๊ะเว่ออออออ 

ไปค่ะ ไปดูวันถอดเฝือกกัน ทรงมาแว้ววววววว พุ่งลืมจมูเก่าไปเลยค่ะ  

และก่อนตัดไหม 14 วันค่ะ สวยที่สู้ดดดดดด (ถูกใจเราค่ะ)

ตอนนี้6เดือนแล้วค่ะ เราพอใจกับจมูกนี้มากๆ มันเนียนธรรมชาติมากๆ เข้ากับหน้าเรามากๆ ไม่รู้ต้องพิพม์คำว่ามากๆอีกเท่าไร แต่เรามองว่ามันคุ้มค่ากับเงินและเวลาที่เรารอ ไม่หลงไปกับการตลาดที่ดึงดูดเราด้วยหน้ารีวิวสวยๆ หรือจมูกพุ่งๆโด่งๆที่จะลุในอนาคตไหม ฮืออ น่ากลัวอ่ะ
          ถ้าตัดสินใจทำที่ไหน เข้าไปให้หมอจับ และวาดจมูกออกมาเลยค่ะ ว่าทำแล้วจะออกมาเป็นแบบไหน สอบถามให้ละเอียดว่าการรับประกันหลังทำค่าใช้จ่าย ถ้าเซลรีบปิดดีลเรา ใจเย็นๆนะคะ ไตร่ตรองดีๆ ไม่ต้องรีบนะคะ เอาให้ชัวร์ ฝากไว้เท่านี้นะค้าาาา
ขอให้ทุกคนได้จมูกที่ดีและปลอดภัยแบบที่เราได้นะคะ  
แปะจมูก6เดือนค่า

ชื่อสินค้า:   ศํลยกรรมจมูก
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง โดยได้รับส่วนลดหรือสิทธิพิเศษจากเจ้าของสินค้าเพื่อแลกกับการรีวิว
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

ข้อมูลเพิ่มเติม

• ได้ส่วนลดในการศัลยกรรมเท่านั้น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่