ชอบให้แฟนบีบคอหรือทำรุนแรง ขณะมีเซ็กส์ แปลกมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือเราเป็นคนที่ชอบให้แฟนบีบคอ กัดจุดต่างๆตามร่างกาย หรือตบหน้าขณะมีเซ็กส์มากเลยค่ะ ทุกครั้งที่มีเซ็กซ์เราจะขอร้องให้เค้าทำ เค้าไม่ค่อยกล้าทำเพราะกลัวเราเจ็บ แต่เราชอบมากเลยค่ะ รู้สึกมีความสุขทุกครั้งที่แฟนทำเราแบบรุนแรง เราเคยถามเค้าว่าเค้าชอบมั้ย เค้าก็ดูชอบนะคะ แต่เค้าบอกไม่เคยเจอแบบนี้เลย มันแปลกมากเลยหรอคะ คนอื่นๆเค้าทำกันหรือป่าวคะ  
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่