ตามหามังงะวาย เรื่องนึงอยู่ค่ะช่วยทีค่ะฮือออ

กระทู้คำถาม
* มีเพจเคยแปลไว้แต่ตอนนี้หาไม่เจอแล้วช่วยด้วยยแงง ตอนนี้เราหาแทบทุกเพจแล้วยังไม่เจอเลยค่ะฮืออออจิร้องไห้ 😭 *

เป็นแนวขืนใจนายเอกค่ะ จำได้ว่าหน้าปกManga มีมือของผู้ชาย3คนสัมผัสร่างการนายเอกอยู่ซึ่งนายเอกนอนอยู่ตรงกลางค่ะ

ถ้าจำไม่ผิด เนื้อเรื่องคือ นายเอกจะมีหน้าตาสวยเหมือนผู้หญิงก็เลยทำให้มีผู้มารุมจีบเยอะมากๆ มีโดนลวนลามบนรถไฟบ้าง

ส่วนผู้ชาย3คนนี้คือหนึ่งในนั้นค่ะ ถ้าจำไม่ผิดจะมีเพื่อนข้างห้อง พนักงานคาเฟ่ กับเพื่อนร่วมงานมั้งคะ แล้วจะมีคนที่มาสต๊อกเกอร์นายเอกค่ะ  มีฉากเดินเข้าห้องมาข่มขืนในตอนที่นายเอกกำลังหลับ , โทรมาแต่ไม่พูดอะไร(จริงๆช่วยตัวเองอยู่) , เดินตามตอนกลับบ้าน

เหมือนอาจารย์ที่เขียนจะทำเป็น2ฉากจบแยกตอนด้วยค่ะ เช่น ฉากจบแรกเราสงสัยพนง.คาเฟ่ เราก็จะได้ฉากแบบแรกไปค่ะ

อีกฉากจบนึงที่เราจำได้คือสงสัยเพื่อนร่วมงานก็เลยไปถามตรงๆ เพื่อร่วมงานก็สารภาพว่าอิจฉานายเอกเพราะนายเอกทำงานดีได้ตำแหน่งสูงหัวหน้าก็ชมอะไรแบบนี้ พออิจฉากมากๆก็เลยไปข่มขืนนายเอกค่ะอยากให้นายเอกเจ็บปวดประมาณนี้

มีมากกว่า5ตอนมั้งคะเท่าที่จำได้ วานทุกคนทีนะคะเราหามาหลายวันแล้วแง ขอบคุณที่ช่วยหานะคะหรืออ่านกระทู้ของเรานะคะช่วยเราด้วยยยยย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่