มีใครรู้จักเพลงนี้มั้ยครับ หายังไงก็ไม่เจอ

กระทู้คำถาม
เนื้อเพลง ว่า …

เพราะเธอใช่ไหมฉันจึงรักใครไม่ได้อีก
เธอทำฉันหลงไปในภวังค์ทำเอาฉันรักคนอื่นไม่เป็น
เพราะว่าตอนนี้เธอคือคนสวยที่สุดเท่าที่ตามองเห็น
และเธอกำลังน่ารักเกินความจำเป็นอย่างที่เห็นเธอทำฉันรักเธอ

หาทุกวิธีแล้วก็ไม่เจอสักที คือผมเคยฟังแล้วอัดเป็นจอดำลงไอจี พอย้อนกลับไปดูแล้วอยากฟังอีกแต่หาไม่เจอเลย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่