เคยเป็นแบบนี้มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
คิดถึงเพื่อนผู้หญิงคนนึงจนต้องโทรหา อยากได้ยินเสียง บ้างก็วีดีโอคอลทั้งๆที่ไม่มีอะไรจะคุย

หยอดเขา เล่นมุกกับเขาบ้าง เพื่อให้เขาด่าเราเล่นๆ

พอเขาบอกเศร้า เหงา ไม่สบายปวดหัวก็พร้อมโทรหาเขาตลอด

เคยพูดทำนองว่าเธอคิดถึงเราบ้างมั้ยวะ คิดถึงแล้วทำไมไม่โทรหาเราบ้างเลย

ผมก็มีคนคุย คนที่แอบปิ๊งนะครับแต่ผมไม่เคยกล้าหยอดหรือใช้คำพูดเต๊าะๆเหมือนกับไอ้เพื่อนผู้หญิงผมคนนี้เลย.....หรือว่าผมจะชอบมันอะครับหรือแค่เพราะสนิทกันเฉยๆ

....ใครเคยแอบชอบเพื่อนหรืออะไรก็ตามแต่ช่วยวิเคราะห์อาการให้ผมทีครับบบบ

ขอบพระคุณครับผม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่