ช่วยแนะนำร้านกางเกงยีน​ส์ออนไลน์​สำหรับคนตัวสูง​ 170+ หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดี​ค่ะเพื่อน​ ๆ​​ ตอนนี้เรากำลังหาซื้อกางเกงยีน​ส์ทรงกระบอก​ เอวสูงอยู่​ แต่เราเป็นคนตัวสูงและค่อนข้างอวบ​ เลยหาซื้อกางเกงยีน​ส์ยาก​ จะไปเดินเลือกซื้อก็ไม่ค่อยมีเวลา​ 

หากใครพอจะรู้จักร้านขายกางเกงยีน​ส์ออนไลน์​สำหรับคนตัวสูงแบบเรา​ รบกวนแนะนำในกระทู้นี้หน่อยนะคะ​ จริง​ ๆ​ ก็เคยลองเสิร์ชดู​ในเน็ตบ้างแล้ว​ แต่ก็ยังไม่พอดี​ บางที่เอวได้​ แต่ความยาวไม่ได้​ 😂 5555

อันนี้เป็นไซส์​ที่เรากำลังหา
เอว​ : 34 นิ้ว
สะโพก​ : 40​ นิ้ว
ยาว​ : 42-43 นิ้ว

ใครมีร้านเพื่อนหรือคนรู้จัก​​ก็แนะนำได้นะคะ
ขอบคุณ​ล่วงหน้า​ค่าา
พาพันขอบคุณ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่