@@@@@...วันอาทิตย์มาคิดเป็นขาวดำ ประจำวันอาทิตย์ ที่ 19 กันยายน 2564...@@@@@

กระทู้สนทนา
สวัสดียามเช้า วันอาทิตย์ มิตรรัก ผู้นิยมในการสร้างสรรค์ภาพขาวดำ ทุกท่านครับ 
ผมขออาสาตั้งกระทู้มหาชนคนนิยมภาพขาวดำ ประจำสัปดาห์นี้ครับ
ขอเชิญท่านนำภาพขาวดำอันทรงคุณค่าของท่าน ที่ได้ทำการสร้างสรรค์ไว้ 
มานำเสนอกันแบบไม่จำกัดจำนวนภาพ ประเภทของภาพ ขอให้เป็นภาพขาวดำเป็นใช้ได้
จะเป็นขาวดำจากกล้องโดยตรง หรือภาพขาวดำที่แปลงจากภาพสีโดยใช้โปรแกรมแต่งภาพ 
หรือจะเป็นภาพสแกนขาวดำจากภาพเก่า ๆ ของท่านที่มีอยู่ ได้ทั้งนั้น
ถือว่าภาพของท่านที่นำมาเสนอให้ชมกัน เป็นภาพอันทรงคุณค่า ทุกภาพ ครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่