คนเราสามารถเลิกกับแฟนเพราะเรื่องเล็กๆได้ไหมคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เรื่องมีอยู่ว่าเราอยู่กินนอนบ้านเดียวกับแฟน แล้วแฟนชอบช่วยตัวเองมากแบบ เช้า-ก่อนนอน ทุกวันค่ะ ตอนเขาจะ ชตอ.เขาใช้วิธีด้วยการดูหนังโป๊ค่ะ เขาชอบนอนทำข้างๆเราแบบไม่สนใจเราเลย แต่เราไม่ได้อะไรมากนะคะแรกๆเรื่องนี้เพราะเรื่องนี้มันเป็นเรื่องธรรมชาติ จนนานๆไปเขาก็ยังทำ ทำต่อไปเรื่อยๆค่ะ จนกระทั่งเราสะกิดแล้วเขาก็ไม่สนใจเลยค่ะ.. มีแต่หงุดหงิดใส่ด้วยบางครั้ง และเมื่อวานเขาเปิดคอมแล้วปกติเขาจะดูแค่ในทศ.ค่ะ แต่เมื่อวานเขาเปิดคอมแล้วโหลดลงคอมเลย เหมือนเขาติดมาก เขาดูเป็นเหมือนดูหนังปกติทั่วไปทุกเวลาแล้วค่ะ วันๆไม่นอนอยู่บนที่นอนแล้วชตอ.ก็นั่งอยู่ที่คอมแล้วนั่งดูไม่ก็เล่นเกมค่ะ.. เราไม่เคยว่าจริงๆ จนเราไม่ไหว เราพยายามพูดกับเขาตรงๆมาหลายครั้งแล้ว ว่าถ้าติดหนังโป๊มากก็อยู่กับหนังโป๊ไปเถอะค่ะไม่ต้องมีหรอกเมีย ที่เราพูดแบบนี้เพราะเขาชตอ.จนลืมไปเลยค่ะว่าเราก็ต้องการเช่นกัน. บางครั้งเขาก็ให้เราทำออรัลเซ็กซ์ให้แต่เขาให้แค่เราทำให้จนเสร็จแล้วเขาก็นอนค่ะ เราควรจะรู้สึกยังไง เราเริ่มไม่พอใจจะไปนอนที่โซฟา และให้เขาอยู่กับหนังโป๊ไปให้สนุก เขาก็ไม่ยื้อค่ะ ปล่อยเลย อีกอย่าง เราท้องอยู่แต่ท้องอ่อนๆแต่เรื่องนี้ไม่เคยมีปัญหาอะไรสำหรับเขาค่ะ แต่บางทีเราบ่นปวดหลังอยากได้ตุ๊กตาตัวใหญ่ๆมาหนุนเขาก็บอกว่าที่นอนไม่พอแล้วเขาจะนอนไหน เราบอกก็นอนด้วยกัน เขาก็ไล่ให้เราไปนอนที่โซฟาค่ะแต่หันมาอีกมุมคือเราท้องอยู่ด้วย แต่เขากลับไม่สนใจอะไรเลย.. ทุกครั้งที่เราเครียดเราจะชอบมาเขียนระบายในนี้ค่ะ ช่วยหน่อยนะคะว่าเราควรทำไง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่