ควรไปต่อหรือพอแค่นี้แล้วย้ายค่าย

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามเพื่อนเคยเจอเหตการ์ณเน็ตใช้ไมาได้นานกันกี่วันครับติดต่อไปสองวันก็ยังเหมือนเดิมช่วงนี้ทำงานที่บ้านด้วยเสียงานมาก 3bb แก้ไขช้ามากเสียความรู้สึกเพราะเป็นลูกค้ามานานมากๆใช้มาน่าจะ10ปี+ เราควรไปต่อกับค่ายหรือย้ายไปค่ายอื่นดีครับมีแนะนำที่บริการเร็วๆเวลามีปัญหามั้ยครับ จนตอนนี้เน็ตก็ยังใช้ไม่ได้ (แก้อย่างเร่งด่วนที่ไม่เร่งด่วน)
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่