Google play ไม่ยอมคืนเงินให้ทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากอยู่ดีๆก็หักเงิน 799 บาท ทั้งๆที่เราไม่ได้กดสมัครเลย ในแอพขึ้นว่าเราสมัครไปวันที่ 2 ก.ย. และหักเงินเราวันที่ 16 ก.ย. เวลา 04.23 น. แต่เราไม่ได้ทำรายการตรงนี้เลย พอกดขอเงินคืนเขาก็ไม่คืนให้ แต่เราไม่ได้กดสมัคร หรือเป็นเพราะกดเข้าแอพแล้วมันเด้งให้สมัครสมาชิกมันก็สมัครให้อัตโนมัติ แต่พอเราเข้าไปในแอพก็ไม่ขึ้นว่าเราเป็นสมาชิกอยู่ แบบนี้จะร้องเรียนขอเงินคืนจากช่องทางไหนได้บ้างคะ ในเมลล์ส่งไปก็มีแต่ข้แความอัตโนมัติตอบกลับมาว่าคืนเงินให้ไม่ได้ รบกวนช่วยหน่อยนะคะ ช่วงนี่เงินหายาก อยู่ๆก็มาหักไป 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่