(……………) กรุณาเติมความสุขของคุณในช่องว่าง

ความสุขของเรา ณ เวลานี้ คือ การกินค่ะ 
แต่แอบมีความเศร้านิดๆ นั้นคือ น้ำหนักตัวที่ตามมาค่ะ

เมื่อเรามองหา เราจะมองเห็นหรือป่าวไม่รู้นะ 
แต่ความสุขอาจจะอยู่ ไม่ใกล้ ไม่ไกล ก็ได้

ลองเปิดใจออกดู……

….แล้วความสุขของคุณล่ะค่ะ เป็นแบบไหน
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ความสุขของเราคือ คุณพ่อคุณแม่ ไม่ติดโควิดค่ะ(ในปัจจุบัน และขอให้ตลอดไปถ้าเป็นไปได้)  ถ้าเราติดไม่เป็นไร ที่บ้านเราทั้งบ้านอยู่ในกลุ่มเสี่ยงสูงค่ะ ทำงานที่โรงพยาบาล
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่