ผ่อนกับแอพThissopถ้าผ่อนสั่งซื้อวันที่17ของเดือนเดือนต่อไปถ้าจะจ่ายค่างวดต้องจ่ายทุกวันที่1ของเดือนหรือไม่หรือไม่

กระทู้สนทนา
ผ่อนกับแอพThissopถ้าผ่อนสั่งซื้อวันที่17ของเดือนเดือนต่อไปถ้าจะจ่ายค่างวดต้องจ่ายทุกวันที่1ของเดือนหรือไม่หรือไม่

สวัสดีครับพอดีผมพึ่งผ่อนของกับทางแอพไปเมื่อวันที่17กันยายน2564นี่เองครับอยากทราบว่าการกำหนดวันจ่ายค่างวดเดือนถัดไป ต้องจ่ายวันไหนครับพอดีผมไม่รู้จริงๆ

พอดีผมดูจากหน้าแอพมันบอกว่า วันที่ครบกำหนดคือวันที่1ของทุกเดือน

แต่พอเข้าไปดูที่บิลของฉัน มันบอกว่าวันที่ครบกำหนดชำระเงิน 28/10/2021

สรุปว่าผมจะต้องชำระเงินวันไหนครับ?????
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่