ช่วยหาเพลงหน่อยค่ะ TT

กระทู้คำถาม
เราเคยฟังเพลงเพลงไทยนึง แต่จำเนื้อไม่ได้ แล้วพยายามนึกเท่าไหร่ก็นึกไม่ออก แต่จำได้ว่าเป็นเสียงของผู้ชาย 2 คนร้องด้วยกัน ไม่มีท่อนแรพ เป็นเพลงออกไปทางอกหัก จะมีช่วงท่อนฮุคที่เปลี่ยนกันร้อง เสียงคนนึงจะคล้ายๆ เสียงเก่ง ธชย แต่เราลองหาเพลงของเก่ง ธชยแล้วไม่มีเลยค่ะ หมดปัญญาจะหาแล้วค่ะ ใครรู้วอนช่วยเราด้วยค่ะ TT เพลงไม่ใช่เพลงเก่าค่ะ น่าจะเพิ่งออกได้ 1-2 ปี
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่