คิดว่ามีความเป็นไปได้มั้ยครับที่ghibli studioจะร่วมมือกับพวกNetflixแล้วสร้างอนิเมะร่วมกันอาจจะสร้างภาคต่อหรือรีเมคไปเลย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับส่วนตัวผมอยากให้มันเป็นจริงมากอยากให้ghibli studioกลับมาทำอนิเมะอีกและอยากให้ทำภาคต่อเรื่องต่างๆที่เคยทำมาแล้ว ถ้ารีเมคหรือสร้างภาคต่ออยากให้ทำเรื่องไหนกันบ้างครับ ผมหลายเรื่องเลยอาจจะเกือบทุกเรื่อง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่