อยากทราบชื่อภาพยนตร์เรื่องนี้ค่ะ

กระทู้คำถาม
เป็นภาพยนตร์ต่างประเทศค่ะ เราดูแบบมานานมากๆๆๆๆๆ แล้วค่ะ แต่ดูไม่จบ เราจำได้แค่บางฉาก เหมือนพระเอกนางเอกเป็นเพื่อนกันตั้งแต่เด็กๆนะคะ พอโตมาก็สนิทกันมั้งนะคะ555555 นางเอกไม่แน่ใจว่าอยู่กับญาติคนไหน แต่ญาติคนนั้นเป็นผู้หญิงค่ะ แล้วจะมีฉากนึง ที่มีคนพานางเอกไปเล่นกีต้าร์ร้องเพลงแต่ไม่ใส่เสื้อผ้า นั่งบนเก้าอี้ ที่จำได้มีประมาณนี้ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่