สมัครประกันสังคม ม.40 แต่ยังไม่ได้จ่ายเงิน สามารถยื่นทบทวนสิทธิ์ได้หรือเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
สมัครประกันสังคม ม.40 แต่ยังไม่ได้จ่ายเงิน สามารถยื่นทบทวนสิทธิ์ได้หรือเปล่าครับ
พอดีครั้งที่แล้วผมสมัครไว้แล้ว แต่ลืมจ่ายเงิน รู้ตัวอีกทีก็หมดวันชำระเงินแล้ว 
เห็นมีการเปิดทบทวนสิทธิ์ในวันที่ 1-30 ก.ย. แบบนี้ผมสามารถยื่นในการทบทวนสิทธิ์ได้หรือเปล่าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่