แนะนำสกินแคร์หน่อยค่ะ TT

กระทู้คำถาม
เราเป็นคนที่หน้าสิวขึ้นง่ายแล้วก็รูขุมขนค่อยข้างกว้างสิวอุดตันเยอะน่ะค่ะ สิวชอบขึ้นตรงหน้าผากช่วงระหว่างคิ้ว ไม่แน่ใจว่าตัวเองเป็นอะไรเหมือนกันน่ะค่ะ ทำยังไงก็ไม่หายสักที TT ลองสกินแคร์หลายตัวแล้วก็เหมือนจะเห็นผลชั่วคราวสักพักก็กลับมาแย่เหมือนเดิม แต่สิ่งที่โฟกัสมากๆ อยากแก้มากๆคือเรื่องรูขุมขนค่ะ อยากให้มันกระชับขึ้น ส่วนตัวไม่ใช่คนผิวแพ้ง่ายนะคะ อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยคะ จะเป็นสกินแคร์หรือสบู่ก็ได้ ราคาย่อมเยาด้วยจะดีมากๆค่ะช่วงนี้ เศรษฐกิจไม่ค่อยดี 😖
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่