น้อยใจเพื่อน แต่เราพูดไม่ได้ค่ะ

สวัสดีค่ะ เรามีเราที่สนิทกันมากๆอยู่2คน(ชายคนหญิงคน)แต่เพื่อนเราทั้งคู่ไม่เคยคุยกันมาก่อนแค่รู้จักกันผ่านๆ เราเป็นคนแนะนำให้พวกมันรู้จักกัน พอมันเริ่มสนิทกันพวกมันเหมือนเริ่มถอยห่างออกจากเราไปเรือยๆทั้งคู่เลย เรารู้เหมือนมันจะปลื้มๆกันด้วยสิ ตอนนี้เราแบบล้านความรู้สึกมากๆเลยค่ะยิ้มไม่น่าแนะนำให้ยิ้มรู้จักกันเลย ยิ้มเห็นเราเป็นอะไรว่ะ ทำไมเอาเวลาที่เคยให้เราไปให้มันอะ เห้ยเห็นหัวกูหน่อย มันยังไงดีอะใช้คำหวงเพื่อนได้มั้ยหรือคำว่าน้อยใจ เราควรทำไงต่อดีคะ😢😢😢
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่