ความรู้สึกตอนมีเพศสัมพันธ์ทางประตูหลัง (ชช)

คือผมมีคำถามจะมาถามคู่รักชายรักชายทุกคนครับว่าเวลามีอะไรกันฝ่ายรุกรู้สึกยังไงฝ่ายรับรู้สึกยังไง คือผมไม่ได้จะดูถูกกลุ่มชายรักชายนะครับ เพียงแค่นอนนี้ผมแต่งนิชายชายรักชายอยู่ แล้วจะแต่ฉากที่จะมีเพศสัมพันธ์กัน แต่ผมกลัวว่าจะแต่งได้ไม่อินพอผมก็เลยอยากจะมาสอบถามคู่ชายๆทุกคนครับว่า
เวลาที่มีอะไรกัน รุกรู้สึกยังไง รับรู้สึกยังไงเสียวหรือเจ็บหรือจุกหรือแสบมั้ย  ขอบคุณครับ  ถ้าสิ่งที่ผมพิมพ์ไปไม่ถูกใจใครผมก็ขออภัยมา ณ ที่นี่ ด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่