เริ่มรู้สึกดีๆกับพี่ชายของเพื่อนคะ

กระทู้คำถาม
เพี้ยนปักหมุดมีอยู่ว่าอันนี้ย่อแบบสั้นกระชับง่ายๆเลยละกันนะคะคือไปบ้านเพื่อนคะไปตลาดก็ว่าจะกลับบ้านเลยแล้วเพื่อนชวนไปนั่งกินเล่นที่บ้านก่อนมั้ยไหนๆมาทั้งที เราเลยไปคะพอถึงที่บ้าน.เราก็นั่งกันที่กระต๊อบแล้วพี่ชายเค้าก็ถอยรถกระบะออกไปข้างนอกคะแล้วไม่มีกี่นาทีอันนี้เซอร์ไพมาก เค้าแอดเฟสมาพร้อมกับข้อความยังไม่ได้ทันรับเลยแต่ส่งข้อความมาแล้ว.เราก็บอกเพื่อนว่าใครไม่รู้เพื่อนก็บอกพี่เราหลังจากนั้นก็เริ่มคุยๆกันบ้างเล็กน้อยคือหนูตอนนั้นมีแฟนแล้วคะ แต่ถ้าถามตอนนี้คือรู้สึกดีนั้นแหละเพราะตอนนี้ไม่มีใครเลยคะ แบบนี้เค้าเรียกว่าอะไรหรอคะจีบมั้ยปล.เค้าเรียกหนูว่าหลานรัก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่