อาการแบบนี้มีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ?

กระทู้คำถาม
รอลุ้นว่าท้องอยู่ค่ะ 
ประจำเดือนมา  3 ก.ค. มี *** ตอนไข่ตก  16 และ 18 ก.ค.  เริ่มมีอาการตอน 22 ก.ค.
อาการที่ชัดเลยตอนนี้คือ 
1. ตัวอุ่นๆเหมือนมีไข้ อุณหภูมิอยู่ที่ 36.6-37.2 วัดเช้า กลางวัน เย็น (เนื่องจากสถานการณ์โควิด)
2. มีอาการง่วงนอนตลอดเวลา ทำงานตาจะปิด 
3. กินอะไรก็อร่อยไปหมด หิวตลอด กินข้าวแบบอิ่มแน่นท้อง ผ่านไป 1 ชม. หิวอีกแล้ว
หรือทุกอย่างที่เป็นมโนไปเองค่ะ 

ตอนนี้ 30 ก.ค.กำหนดประจำเดือนรอบถัดไป 3 สิงหา ยังไม่อาการปวดท้องน้อยเป็นประจำเดือนเลยมีแต่อาการ หน้าท้องกระตุกนิดๆ 
แนะนำหน่อยนะคะแม่ๆ อยากมีน้องมากกกก
ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่