คอลลาเจนยี่ห้อไหนดีคะ Joju , Lalista , Ana Colly , Glory เลือกไม่ถูกเลยค่ะ

กระทู้คำถาม
คอลลาเจนยี่ห้อไหนดีคะ ในใจมีโจจู ลาลิสต้า อนาคอลลี่ กอลี่ เราลังเลว่าจะซื้อของยี่ห้อไหนดี ส่วนตัวไม่มีปัญหาเรื่องให้ผิวขาว แต่อยากกินให้สิวหายค่ะ ใช้สกินแคร์อยู่แต่รู้สึกอยากได้คอลลาเจนช่วยค่ะ ถ้ามียี่ห้อไหนดีกว่าที่กล่าวข้างต้นดี แนะนำได้ค่า

ปล.หน้าม้าหรือตัวแทนอย่านะคะ อยากได้รีวิวจริงกับคนใช้จริงค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่