เบอร์1เจน 1 2 3 4

กระทู้คำถาม
อยากถามว่าแต่ละเจนวงอะใครได้หรอคะ
เริ่มตั้งแต่เจนหนึ่งเลย เอาทั้งเกิลล์กรุ๊ปแล้วบอยกรุ๊ปนะคะ ><
ตอนนี้ก็ลุ้นเจนสี่ไปก่อนอิอิ คือเห็นหลายคนบอกว่าเจน4ควรเป็นของ aespa และ treasure แต่ส่วนตัวเราว่า ควรเป็นของ ITZY และ NCT นะคือเราเห็นสองวงนี้ก็ดังมากพอสมควรแต่ไม่มีคนพูดถึงเลยว่าจะได้เบอร์หนึ่งเจนสี่หรือป่าว เลยงงนิดหน่อยค่ะ หรือเราจำผิดเขาอยู่เจนสามกันหรอยังไง ช่วยบอกทีน้าา
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่